

SHULE YA .....

S.L.P.....

TAREHE.....

MKURUGENZI WA JIJI,

HALMASHAURI YA .....

S.L.P.....

**YAH: TAARIFA YA KUONDOA MAKATO YA .....  
KWENYE MSHAHARA WANGU**

Tafadhali rejea kichwa cha barua hapo juu.

Mimi Mwalimu.....wa Shule ya .....mwenye  
check Namba ..... TSC Na. .... katika Halmashauri ya Wilaya  
ya.....Natoa taarifa siku 30 ya kuondoa makato ya  
..... katika mshahara wangu.

Taarifa hii ninaitoa kwa mujibu wa sheria ya Ajira na Mahusiano kazini Namba 6/2004 Sura ya 366 na marekebisho yake ya mwaka 2019 kifungu cha 61(4) kikisomwa pamoja na ibara ya 20 (1)(4) ya Katiba ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977 pamoja na marekebisho yake.

Baada ya kuondoa makato hayo naelekeza makato ya pelekwe kwenye Chama cha (Walimu) kinachoitwa ..... ambacho nimechagua kujiunga nacho chini ya kifungu cha 61(1) cha Sheria ya Ajira na mahusiano kazini namba 6/2004 Sura ya 366 kupitia Fomu ya kisheria namba TUF. 15 iliyoambatanishwa

Ni matumaini yangu maombi yangu yatafanyiwa kazi kwa wakati

Wako katika utumishi wa Umma.

Nakala kwa:

Chama cha .....

kwa taarifa na kuacha mara moja kupokea makato

S.L.P.....

kutoka kwenye mshahara wangu.

.....

