

Ajira na Mahusiano Kazini(Jumla)

Tangazo la Serikali Namba 47 (Linaendelea)

TUP. 15

**MAELEKEZO YA MFANYAKAZI KWA MWAJIRI YA KURUHUSU MAKATO YA
ADA YA CHAMA CHA WAFANYAKAZI KILICHOSAJILIWA KUTOKA KWENYE
MSHAHARA WA MFANYAKAZI
(Chini ya Kanuni ya 34(1))**

Jina la Mfanyakazi: _____

Namba ya Mfanyakazi: _____

Jina la Mwajiri: _____

Jina la Chama cha Wafanyakazi: _____

Ada ya Chama ya Kila Mwezi: _____

1. Mimi, Mfanyakazi niliyetajwa hapo juu, ninamwelekeza Mwajiri wangu kukata kila mwezi kutoka katika mshahara wangu, ada ya Chama cha wafanyakazi ninayodaiwa na Chama changu.
2. Ninakubali kuwa kiasi nitakachokatwa muda hadi muda kinaweza kuongezeka ili mradi nipewe taarifa kwa maandishi juu ya ongezeko hilo mapema.
3. Ninathibitisha uelewa wangu kuwa ninayo haki na mamlaka ya kufuta maelekezo haya wakati wowote kwa kutoa taarifa ya maandishi ya mwezi mmoja kwa chama changu na kwa mwajiri wangu.

Saini ya Mfanyakazi

Tarehe

Jina na Saini ya Shahidi

Tarehe